ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕ ವನ್ನುಆಟೋ ಚಾಲಕರು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕ ವನ್ನುಆಟೋ ಚಾಲಕರು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

ನಮ್ಮಯಾತ್ರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕ
ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕ ಗಳು ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು Google ನಕ್ಷೆಗಳ ಬಳಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೆಚ್ಚಗಳು, ಇದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲ, ಕೊಡುಗೆ ಅಂಶಗಳಾಗಿವೆ.

ಬೆಂಗಳೂರು: ಆಟೋರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕರ ಒಕ್ಕೂಟ (ARDU) ಬೆಂಬಲಿತ ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ಆ್ಯಪ್, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 1 ರಿಂದ ಆಟೋ ರಿಕ್ಷಾ ಚಾಲಕರಿಗೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕ ವನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತರಲಿದೆ. ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿ ಒದಗಿಸಲಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಈಗ ಎರಡು ಪಾವತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಚಾಲಕರಿಗೆ: ದಿನಕ್ಕೆ ಅನಿಯಮಿತ ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳಿಗೆ ರೂ 25 ಅಥವಾ ಪ್ರತಿ ಟ್ರಿಪ್‌ಗೆ ರೂ 3.50, 10 ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ನಿರ್ವಹಣೆ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಬೆಂಬಲ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಶುಲ್ಕಗಳು ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು Google ನಕ್ಷೆಗಳ ಬಳಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೆಚ್ಚಗಳು, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲ, ಅಂಶಗಳು ಬೆಂಬಲ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತವೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಸಂಶೋಧನೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮತ್ತು Google ನಕ್ಷೆಗಳ ಬಳಕೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೆಚ್ಚಗಳು, ಇದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲ, ಕೊಡುಗೆ ಅಂಶಗಳಾಗಿವೆ.

ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ವಕ್ತಾರರ ಪ್ರಕಾರ, 35,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಚಾಲಕರು ರೈಡ್-ಹೇಲಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನೀಡುವ ಹೊಸ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಹೆಚ್ಚುವರಿ 7,500 ಚಾಲಕರು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಚಾಲಕ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು, ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿ ರೈಡ್ ಪಾಸ್‌ಗೆ ರೂ 1 ಅನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ, ಸರಿಸುಮಾರು 6,000 ಚಾಲಕರು ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದ ನವೆಂಬರ್ 1 ರಂದು ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ನಂದನ್ ನಿಲೇಕಣಿ ಅವರ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಬೆಕ್ನ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು. ಇದು ಭಾರತದ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಅನುಕೂಲ ಕಲ್ಪಿಸುವ ಗುರಿಯೊಂದಿಗೆ ಓಪನ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಫಾರ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಕಾಮರ್ಸ್ (ONDC) ಗೆ ಸೇರುವ ಮೂಲಕ ಚಲನಶೀಲತೆಯ ಜಾಗವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿತು.

ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡೈರೆಕ್ಟ್-ಟು-ಡ್ರೈವರ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಯಾವುದೇ ಕಮಿಷನ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳಿಲ್ಲದೆ ಎಲ್ಲಾ ಪಾವತಿಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ದಿನಕ್ಕೆ ಸರಿಸುಮಾರು 89,000 ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು Rapido ನ 85,000 ಟ್ರಿಪ್‌ಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ರೈಡ್-ಹೇಲಿಂಗ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಓಲಾ ಮತ್ತು ಉಬರ್ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಯಾತ್ರಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

Previous ಚಂದ್ರಯಾನ-3 ಯಶಸ್ಸು: ರೋವರ್ ಪ್ರಗ್ಯಾನ್ ದಕ್ಷಿಣ ಧ್ರುವದತ್ತ

Leave Your Comment

logo of aadaya

ಯೋಜನೆಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ

All Rights Reserved