ಪ್ರಯಾಣದ ಅನುಭವ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ‘goa taxi app’

Goa taxi app launch event

ಪ್ರಯಾಣದ ಅನುಭವ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ‘goa taxi app’

ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಇಲಾಖೆ ಗೋವಾ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಡಾ. ಪ್ರಮೋದ್ ಸಾವಂತ್ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ, ITE&C, ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೇಷನರಿ ಸಚಿವರು, ಗೋವಾದ “goa taxi app” ಅನ್ನು ರೋಹನ್ ಎ ಖುಂಟೆ ಅವರ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಜಿಟಿಡಿಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ ಗಾಂವ್ಕರ್, ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಜಯ್ ಗೋಯೆಲ್, ಐಎಎಸ್ ಮತ್ತು ಗೋವಾ ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸುನೀಲ್ ಅಂಚಿಪಾಕ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ರಾಜ್ಯದಾದ್ಯಂತ ನಿವಾಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ತೊಂದರೆ-ಮುಕ್ತ ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ವರ್ಧಿತ ಪ್ರಯಾಣದ ಅನುಭವವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಇದು ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳಿಗೆ ರಾಜ್ಯದೊಳಗೆ ತಮ್ಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಬೆಲೆಯ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಿವಾಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ, ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅವರ ಮನೆ ಅಥವಾ ಹೋಟೆಲ್‌ನ ಸೌಕರ್ಯದಿಂದ ಕ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುವ ಅನುಕೂಲವನ್ನು ಸಹ ತರುತ್ತದೆ.

ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಲಕ್ಷಣಗಳು:
●ಚಾಲಕ ನೋಂದಣಿ ಮತ್ತು ಬುಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್.
●ರಾಜ್ಯದ ನಿವಾಸಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ ಕ್ಯಾಬ್ ಹೇಲಿಂಗ್ ಸೇವೆ.
●ಡ್ರೈವರ್, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಮತ್ತು ಕಮಾಂಡ್ ಸೆಂಟರ್‌ಗಾಗಿ ನೈಜ-ಸಮಯದ ನವೀಕರಣಗಳು.
●ಡೈನಾಮಿಕ್ ದರ – ದಿನದ ಸಮಯ, ಸ್ಥಳ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ.
●ಸ್ಥಳ ಸೇವೆಗಳಿಗಾಗಿ Google ನಕ್ಷೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಏಕೀಕರಣ.
●ಪಾವತಿ – ವಾಲೆಟ್, ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು UPI ಪಾವತಿಗಾಗಿ ಪಾವತಿ ಗೇಟ್‌ವೇಗಳೊಂದಿಗೆ ಏಕೀಕರಣ.
●ನಗದು ಪಾವತಿ.
●SOS ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ (ತುರ್ತು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ).
●SOS ಚಾಲಕನಿಗೆ (ಅಪಘಾತ / ಸ್ಥಗಿತದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ).

goa taxi app ಹಗಲು ಅಥವಾ ರಾತ್ರಿಯ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಬುಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ, ಚಾಲಕ-ಚಾಲಿತ ಕ್ಯಾಬ್ ಸ್ವಯಂ ಚಾಲಿತ ಕಾರು ಅಥವಾ ಬೈಕುಗಿಂತ ಅಗ್ಗವಾಗಿದೆ. ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಈ ಪ್ರದೇಶದ ಸ್ಥಳಾಕೃತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿದ್ದರೆ, ಅದು ಒತ್ತಡದ ಅನುಭವವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಏಕೀಕೃತ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಚಾಲಕನನ್ನು ರೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಯಾವುದೇ ಅನುಚಿತ ವರ್ತನೆಯ ನಿದರ್ಶನಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಕಾಲ್ ಸೆಂಟರ್ ಮೂಲಕ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ವಿಪತ್ತು, ಅಸಮರ್ಪಕ, ತುರ್ತು ಅಥವಾ ಭದ್ರತಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ SOS ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಗಳು, ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಗೋವಾದ ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಮತ್ತು ನಿವಾಸಿಗಳ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಸೂಚ್ಯಂಕವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನವೀನ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ಆರು ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ನಾವು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನಾವು ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗಿಂತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಂದರ್ಶಕರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಅಪಘಾತಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವಾಗ ಮಹಿಳೆಯರು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನಾನು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದವರಿಗೆ ಇದು ಸರ್ಕಾರದ ಮೇಲಿನ ಅವರ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಖೌಂಟೆ, “ಇಂದು ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮವು ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯದ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ತೊಂದರೆ-ಮುಕ್ತ ಸಾರಿಗೆಯು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಉಸ್ತುವಾರಿಗಳಿಗೆ ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಲಾಗುವುದು. ಸೇವೆಗಳು ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಮತ್ತು ಸ್ಥಳೀಯ ಗೋವಾದ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯು ಇದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಬೆಲೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಸಾರಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕರು ನಾವು ಅನುಮೋದಿತ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಸೇವೆಯು ಕಳೆದ ಆರು ತಿಂಗಳಿನಿಂದ MOPA ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಕೌಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ. ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿವೆ. ಗೋವಾ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ 500 ರೈಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು 1,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಾಹನಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ನಾವು ಸುಮಾರು 30,000 ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಕರಾವಳಿಯಾದ್ಯಂತ ಕಾರ್‌ಪೂಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಉಪಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಕೇವಲ ಸೇವೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಬೆಲ್ಟ್‌ಗಳು ಆದರೆ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಎಸ್ಟೇಟ್‌ಗಳ ಬಳಿಯೂ ಸಹ. ಇದು ಜಗಳ-ಮುಕ್ತ, 24/7 ಬುಕಿಂಗ್ ಸೇವೆಯಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೊಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಂದ ತ್ವರಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಚಾಲಕರನ್ನು ರೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಜೊತೆಗೆ, ಅನುಚಿತ ವರ್ತನೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಾಲ್ ಸೆಂಟರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ SOS ತುರ್ತು ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದೆ.

Previous ಓಲಾ ಬೈಕ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಪುನರಾರಂಭ

Leave Your Comment

logo of aadaya

ಯೋಜನೆಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ

All Rights Reserved