ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಕ್ಯಾಬ್ ಚಾಲಕ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಕರೆದೋಯ್ದ.

ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಕ್ಯಾಬ್ ಚಾಲಕ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಕರೆದೋಯ್ದ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಕ್ಯಾಬ್ ಚಾಲಕ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಓಡಿಸಿದ. ಮುಂದೆ ಏನಾಯಿತು

ನಿಜವಾಗಿ ಓಲಾ ಕ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ನಿವಾಸಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ಗೆ ತನ್ನ ನೋವಿನ ಅನುಭವವನ್ನು ಬರೆಯಲು ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ತಾವು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಅನುಭವಿಸಿದ ಭಯಾನಕ ಘಟನೆಯ ಕುರಿತು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

@jewish_cyborg ಹೆಸರಿನ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಓಲಾ ಚಾಲಕನಂತೆ ನಟಿಸಿದ ಕ್ಯಾಬ್ ಡ್ರೈವರ್ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬಲವಂತವಾಗಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಸಿ ತನ್ನನ್ನು ಓಡಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ನಿಜವಾಗಿ ಓಲಾ ಕ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ನಿವಾಸಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತನ್ನ ದುಃಖದ ಅನುಭವವನ್ನು ಬರೆಯಲು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

“ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಿಂದ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುವ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ. ಒಂದು (ಅ) ಓಲಾವನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ನನ್ನ ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ಅವನು ಓಲಾ ಎಂದು ಹೇಳಿದನು. ಸ್ವಲ್ಪ ಚಲಿಸಿದ ನಂತರ ನಾನು OTP ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಹೇಳಿದಾಗ. ಇಲ್ಲ ಇದು ಖಾಸಗಿ ಕ್ಯಾಬ್ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ನಾನು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಹೇಳಿದಾಗ ನಾನು ಅದೇ ಬೆಲೆಗೆ ಇಳಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಚಾಲಕನನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡರೂ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅವರು ಕಾರಿನ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದರು. ನಂತರ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡನು, ಅವರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಕರೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು.

Previous Telangana Gruha Lakshmi Scheme-2023

Leave Your Comment

logo of aadaya

ಯೋಜನೆಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ

All Rights Reserved