Free Rides Across Hyderabad by Rapido

Free Rides Across Hyderabad

Free Rides Across Hyderabad by Rapido

Rapido ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಾದ್ಯಂತ 2600 ಮತಗಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ರೈಡ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

Free Rides Across Hyderabad, Rapido ಜೊತೆಗೆ ಡೆಮಾಕ್ರಸಿ ವೇವ್‌ಗೆ ಸೇರಿ: ತೆಲಂಗಾಣದಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ರೈಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ‘VOTENOW’ ಕೋಡ್ ಬಳಸಿ

ಹೈದರಾಬಾದ್: ನವೆಂಬರ್ 30, 2023 ರಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ರಾಜ್ಯ ಚುನಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ತೆಲಂಗಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಹೃದಯ ಬಡಿತವು ಚುರುಕುಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಭಾರತದ ಟ್ರೈಲ್‌ಬ್ಲೇಜಿಂಗ್ ರೈಡ್-ಶೇರಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ರಾಪಿಡೊ ಒಂದು ದಿಟ್ಟ ಹೆಜ್ಜೆಯೊಂದಿಗೆ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.

ನಾಗರಿಕ ಸಬಲೀಕರಣದ ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, Rapido ಚುನಾವಣಾ ದಿನದಂದು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನ 2600 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮತದಾನ ಕೇಂದ್ರಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಸವಾರಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಈ ನಡೆಯೊಂದಿಗೆ, Rapido ಮತದಾರರನ್ನು ಸಾರಿಗೆ ಅಡೆತಡೆಗಳ ಸಂಕೋಲೆಯಿಂದ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತಿದೆ, ಪ್ರತಿ ಧ್ವನಿಯು ನವೆಂಬರ್ 30, 2023 ರಂದು ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

Rapido ನ ಉಪಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ Rapido ನ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಪವನ್ ಗುಂಟುಪಲ್ಲಿ, “ಭಾರತದ ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವವು ಅದರ ದೊಡ್ಡ ಹೈಲೈಟ್ ಆಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಮತ ಎಣಿಕೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವವರೆಂದು ನಾವು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ. ಮತದಾನ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ನಾವು ಜನರನ್ನು ಕೋರುತ್ತೇವೆ. ಸಾರಿಗೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸದೆ ಹಕ್ಕುಗಳು. ಚುನಾವಣಾ ದಿನದಂದು ಉಚಿತ ಬೈಕ್ ರೈಡ್‌ಗೆ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಮೂಲಕ, ನಾಗರಿಕರು ತಮ್ಮ ಮತದಾನದ ಹಕ್ಕನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ನಾವು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದ್ದೇವೆ.”

5 ವರ್ಷಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಜನರು ಒಂದೇ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಸಮಾನವಾಗಿ ನಿಂತು ತಮ್ಮ ಮತ ಎಣಿಕೆ ಮಾಡುವ ಸುವರ್ಣಾವಕಾಶ ಒದಗಿ ಬಂದರೆ, ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನ ನಗರಿಯ ಕಥೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿಸ್ಮಯ ಮೂಡಿಸಬಹುದು. ಕಳೆದ ಮೂರು ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳಲ್ಲಿ, ಗ್ರೇಟರ್ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನ 24 ನಗರ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ 40% ರಿಂದ 55% ರಷ್ಟು ಮತದಾನವಾಗಿದೆ. ವಿಪರ್ಯಾಸವೆಂದರೆ, ಇಡೀ ರಾಜ್ಯವು 72% ರಿಂದ 74% ವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮತದಾನವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ.

Free Rides Across Hyderabad, ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಅಲೆಯನ್ನು ಓಡಿಸಲು, “VOTENOW” ಎಂಬ ಒಂದು-ಬಾರಿ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು ನಾಗರಿಕ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮರುವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲು ಚಳುವಳಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಉಪಕ್ರಮವು ತೆಲಂಗಾಣದಲ್ಲಿ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅದರ ಪ್ರಧಾನವಾಗಿ ಯುವ ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಮತದಾರರ ಮತದಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು Rapido ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. ಮತದಾರರ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಾರಿಗೆಯನ್ನು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಅಂಶವೆಂದು ಗುರುತಿಸಿ, Rapido ನ ಉಚಿತ ಸವಾರಿಗಳ ಕೊಡುಗೆಯು ಚುನಾವಣಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅನೇಕರು ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವದ ಹಬ್ಬದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ರಾಪಿಡೋ ಬಗ್ಗೆ

Rapido ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ 100+ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಬೈಕ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ, ಆಟೋ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಬ್ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಒಂದು ಸಂಗ್ರಾಹಕ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೇಬಿನಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾಗಿದ್ದು, ಕನಿಷ್ಠ ಕಾಯುವ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ಸುರಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ ಬೈಕ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಆಟೋಗಳನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದು ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ?

iOS/android ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯಿಂದ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಬುಕಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಒಮ್ಮೆ ಬುಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಮೊತ್ತ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ವಿವರಗಳು ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ನಾಯಕರು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪಿಕ್-ಅಪ್ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ನಮ್ಮ ನಾಯಕರು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಅನ್ನು ಒಯ್ಯುತ್ತಾರೆ, ಆಗಮನದ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲದೆ ಒದಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. Rapido ಜೊತೆಗೆ, ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಮನ್ನಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳೋಣ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ನಗರಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸೋಣ.

Previous A Gig Worker’s Heart Winning Story

Leave Your Comment

logo of aadaya

ಯೋಜನೆಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ

All Rights Reserved