ನಕಲಿ ದೂರುಗಳು, Spam RTO’s Whatsapp Helpline

spam RTOs’ WhatsApp helpline

ನಕಲಿ ದೂರುಗಳು, Spam RTO’s Whatsapp Helpline

Spam RTO’s Whatsapp Helpline, ಜುಲೈನಲ್ಲಿ, ವಡಾಲಾದ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸಾರಿಗೆ ಕಚೇರಿ (RTO) ನಾಗರಿಕರು ತಪ್ಪಾದ ಆಟೋ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಚಾಲಕರನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲು WhatsApp ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು, ಅವರು ತಮ್ಮ ದೂರುಗಳನ್ನು ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳಂತಹ ಪುರಾವೆಗಳೊಂದಿಗೆ ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳ ಡೇಟಾವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ 549 ದೂರುಗಳಲ್ಲಿ 21 ನಕಲಿ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಂಡ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಅನೇಕ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ವಡಾಲ ಆರ್‌ಟಿಒ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ವಿನಯ್ ಅಹಿರೆ ಮಾತನಾಡಿ, ‘ನಮ್ಮ ವಾಟ್ಸ್‌ಆ್ಯಪ್‌ ನಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸುವುದು, ಹೆಚ್ಚು ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅನುಚಿತ ವರ್ತನೆಯಂತಹ ವಿಷಯಗಳ ಕುರಿತು ಚಾಲಕರ ವಿರುದ್ಧ 21 ನಕಲಿ ದೂರುಗಳನ್ನು ನಾವು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸೇವಾ ವಾಹನಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಬಟನ್ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ

Spam RTO’s Whatsapp Helpline,ಈ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ದುರುಪಯೋಗಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳದಂತೆ ನಾವು ಜನರನ್ನು ಕೋರುತ್ತೇವೆ.’ ನಗರದ ನಾಲ್ಕು ಆರ್‌ಟಿಒಗಳ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಾದ ಅಂಧೇರಿ, ವಡಾಲಾ, ಬೊರಿವಲಿ ಮತ್ತು ತಾರ್ಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದಿರುವ ಒಟ್ಟು ದೂರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 1,317 ಆಗಿದೆ. ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಮತ್ತು ಸಾರಿಗೆ ತಜ್ಞರು ದೂರುಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಎಂದು ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

Previous After the controversy, Uber partnering with London taxi drivers.

Leave Your Comment

logo of aadaya

ಯೋಜನೆಗಳು

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ತಾಜಾ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಗ್ಗೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಿರಿ

All Rights Reserved